Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13

Chủ đề: Giúp đỡ corner bug

Số bài viết
    24

Giúp đỡ corner bug

Các pro giúp mình cách thực hiện bug phạt góc trong patch 11.1.1 với
    Mình chơi 4-5-1, 2 Defenders cánh set Back, 1 DC chỉ số Heading 19 cao 1m96 set Att Far để ghi bàn, còn lại set Lurk hết mà vẫn không được

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,508
    set 2 bên phạt góc đều Att Far là bug rồi chứ còn gì nữa . Banj phải vào phần chỉnh sửa tình huống cố định rồi set hậu vệ heading 19 của bạn att far nữa.

Số bài viết
    24
    Thằng DC đó là Van Buyten ở màn hình tactic mình chọn xem => tấn công phạt góc rồi set như trên, cho cả 6 thằng Lurk luôn Phần chỉnh sửa tình huống cố định là phần nào bạn

Số bài viết
    2,202
    Bản của mình chẳng cần set mấy thằng hậu vệ vẫn ăn ghi bàn như thường tuy ít hơn nhưng lâu lâu kiếm được 1 bàn cũng thích hơn là trận nào cũng được 1 quả

...Legend...

Số bài viết
    17

hix...làm sao mà cho cho cả 6 thằng lurk vậy? mình chỉ cho được 1 thằng là sao nhỉ?

---olayvo---

Số bài viết
    1,508
    k phải set bug là trận nào cũng ghi dc 1 quả đâu. Nhiều khi bị bnos bắt bài rồi thì cũng k dễ như lúc đầu nữa . Bạn vào chinhr cầu thủ đá phạt góc,sau đó nó sẽ hiện ra chỉnh sửa tình huống cố định cho bạn

Số bài viết
    24
    Thks bạn nhé, để mình thử :">

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    set 2 bên phạt góc đều Att Far là bug rồi chứ còn gì nữa . Banj phải vào phần chỉnh sửa tình huống cố định rồi set hậu vệ heading 19 của bạn att far nữa.
    Ặc. Thế này là bug hả? Thế sao mình chả thấy ghi bàn gì cả, mặc dù cũng làm như bạn! 2 thằng trung vệ là Jack Hobb và Phil Jones, đều chơi đầu rất tốt

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    32
    Còn phải xem bên nó set Defend Conner thế nào đã chứ, nó mà cho CB cao to mark far post thì cũng ăn cám =.=
    Thằng sút phạt góc phải có chỉ số Conner cao nữa chứ, chuyền toàn sai vị trí thì oánh đầu j nữa >"<
    zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Ặc. Thế này là bug hả? Thế sao mình chả thấy ghi bàn gì cả, mặc dù cũng làm như bạn! 2 thằng trung vệ là Jack Hobb và Phil Jones, đều chơi đầu rất tốt

Sao lại mặc dù 2 thằng là sao??? Set Att Far chỉ dc 1 thằng thôi mà bạn. B để 1 thăng Hậu vệ là Att Far,1 thăngf là Att near. Còn về ng phạt góc thì mình k chỉnh. Thằng nào đá cũng dc .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới